Sera ya Faragha (Privacy Policy)
Ilisasishwa mwisho: Januari 2026
T-Parcel Tanzania (inayoendeshwa na Lexeme Co. Ltd) inaheshimu na kulinda kikamilifu faragha ya watumiaji wake wote. Sera hii inaeleza jinsi tunavyokusanya, kutumia, na kulinda taarifa zako unapofuatilia au kusafirisha mizigo kupitia mfumo wetu.
1. Taarifa Tunazokusanya
Unapotumia huduma yetu kupitia WhatsApp au tovuti, tunaweza kukusanya taarifa za msingi kama vile:
- Namba yako ya simu kwa ajili ya utambulisho na mawasiliano ya mzigo.
- Namba za ufuatiliaji (Tracking numbers) na maelezo ya mzigo wako.
2. Matumizi ya Taarifa
Taarifa unazotoa zinatumika kwa malengo yafuatayo pekee:
- Kukutumia ujumbe mfupi wa taarifa na mabadiliko ya hali ya mzigo wako (Notification alerts).
- Kuwezesha mawasiliano salama kati ya mteja, muuzaji, na wakala wa usafirishaji.
- Hatutauza, kukodisha, au kutoa namba yako ya simu kwa kampuni za nje kwa madhumuni ya matangazo.
3. Usalama wa Data
Tunatumia mifumo salama ya kiteknolojia kuhakikisha kumbukumbu na taarifa zako zinahifadhiwa kwa usalama mkubwa dhidi ya ufikiaji usioidhinishwa.
4. Wasiliana Nasi
Ikiwa una maswali au unahitaji ufafanuzi zaidi kuhusu Sera yetu ya Faragha, tafadhali wasiliana nasi kupitia barua pepe: support@lexeme.co.tz au simu: +255 755 422 199.