Acha kuingia gharama za kununua kompyuta au kukariri passwords! T-Parcel Tanzania inakupa fursa ya kupata ripoti sahihi za mauzo, ushauri wa kukuza biashara, na kujenga uaminifu wa hali ya juu kupitia WhatsApp.
Kila kitu unachohitaji kuhusu mzigo wako kinakufikia bila usumbufu wowote.
Unakuwa unajua kila kinachoendelea. Mzigo unaposajiliwa au unapofika kituo kipya, unashituliwa mara moja kupitia WhatsApp.
Unaweza kuwasiliana moja kwa moja na muuzaji au mtoa huduma kupitia WhatsApp ili kutoa maelekezo au maoni kuhusu mzigo.
Unaweza kuagiza uletewe delivery kutoka kwa wauzaji na mawakala wote waliosajiliwa kwenye mfumo kwa usalama wa hali ya juu.
Data na kumbukumbu za ufuatiliaji zinahifadhiwa kwa usahihi, hivyo unaweza kurejesha taarifa za mzigo wako wakati wowote.
T-Parcel Tanzania haisafirishi tu mizigo, bali inakupa zana za kukuza biashara yako, kuongeza uaminifu, na kupata muonekano wa kitaalamu bila gharama kubwa.
Pata ripoti za kina na zilizopangwa vyema kuhusu mauzo na usafirishaji wako kila siku, wiki au mwezi. Mfumo unakupa takwimu sahihi bila kuhitaji mhasibu au vitabu vya karatasi.
Mfumo unachanganua mwelekeo wa mauzo yako na kukupa ushauri wa kimaamuzi (Business Insights)—ujue bidhaa gani inatoka zaidi, maeneo yenye wateja wengi, na muda sahihi wa kuongeza mzigo.
Mteja anapopokea SMS au ujumbe wa WhatsApp wenye namba ya ufuatiliaji mara tu anaponunua, mashaka yote ya kutapeliwa yanaondoka na anakuwa tayari kununua tena na tena.
Kutumia mfumo wa kidigitali wa ufuatiliaji kunakupa muonekano wa kampuni kubwa na ya kitaalamu. Hii inafanya biashara yako ionekane ya kiwango cha juu na yenye thamani kubwa.
Sema kwaheri simu mia moja za wateja wakiuliza "Mzigo wangu umefika wapi?". Mfumo unawajibu kiotomatiki 24/7 na kuwapa taarifa zote moja kwa moja.
Huitaji kununua kompyuta wala kulipia mifumo tata. Kila kitu kinafanyika kupitia WhatsApp kwenye simu yako ya mkononi—rahisi, haraka, na bila kikwazo.
T-Parcel Tanzania ni chapa ya kiteknolojia inayolenga kurahisisha na kuleta usalama kwenye sekta ya usafirishaji wa mizigo nchini Tanzania. Huduma hii inatolewa na kuendeshwa kisheria na kampuni ya Lexeme Co. Ltd.
Wasiliana nasi kupitia WhatsApp uanze kuagiza au kusafirisha mizigo kwa amani ya akili.
Wasiliana Nasi WhatsApp